ค้นหา

ถามตามปัญหา พื้นที่พูดคุยเกี่ยวกับกฎหมาย

ตอบกลับไปยัง: ต้องการแจ้งความคดีพรากผู้เยาว์กับแฟนของลูกสาวค่ะ สามารถทำได้มั้ยคะ

หน้าแรก » ถามตามปัญหา » กฎหมายบ้านเมือง » ต้องการแจ้งความคดีพรากผู้เยาว์กับแฟนของลูกสาวค่ะ สามารถทำได้มั้ยคะ » ตอบกลับไปยัง: ต้องการแจ้งความคดีพรากผู้เยาว์กับแฟนของลูกสาวค่ะ สามารถทำได้มั้ยคะ

กลุ่มสื่อสารองค์กร
Participant
กลุ่มสื่อสารองค์กร

แนะนำให้ฟ้องเหมือนกัน​ น้องยังเด็ก​ แฟนนี่ก็ไม่ใช่เพื่อนวัยเดียวกันแบบรักใสๆปั๊ปปี้เลิฟ

เป็นกำลังใจให้คุณแม่ค่ะ​ ไปแจ้งกับตำรวจได้เลย

ขอเพิ่มนิดนึง​ แต่ยังไงก็ตาม​ ก็น่ากลัวลูกสาวจะโกรธคุณแม่เหมือนกัน​ คุยกันดีๆก่อนอาจจะดีกว่า