ค้นหา

ถามตามปัญหา พื้นที่พูดคุยเกี่ยวกับกฎหมาย

ตอบกลับไปยัง: ว่าด้วยกฏหมายลิขสิทธิ์ เราสามารถให้ผู้อื่นฟ้องร้องแทนเราได้ไหมคะ

หน้าแรก » ถามตามปัญหา » กฎหมายบ้านเมือง » ว่าด้วยกฏหมายลิขสิทธิ์ เราสามารถให้ผู้อื่นฟ้องร้องแทนเราได้ไหมคะ » ตอบกลับไปยัง: ว่าด้วยกฏหมายลิขสิทธิ์ เราสามารถให้ผู้อื่นฟ้องร้องแทนเราได้ไหมคะ

กลุ่มสื่อสารองค์กร
Participant
กลุ่มสื่อสารองค์กร

ผู้เสียหายมีสิทธิ์มอบอํานาจให้ผู้อื่นแจ้งความร้องทุกข์หรือดําเนินคดีได้อยู่แล้วครับ/ทนายอภิสิทธิ์