ค้นหา

ว่าด้วยกฏหมายลิขสิทธิ์ เราสามารถให้ผู้อื่นฟ้องร้องแทนเราได้ไหมคะ

• ผู้เขียน
  • กลุ่มสื่อสารองค์กร
    Participant
    กลุ่มสื่อสารองค์กร

ตามหัวข้อเลยค่ะ ในกฎหมายลิขสิทธิ์ เราสามารถให้ผู้อื่นฟ้องร้องแทนเราได้ไหมคะ หรือว่าต้องเป็นผู้ถือลิขสิทธิ์ ซึ่งเป็นผู้เสียหายเท่านั้น ถึงจะสามารถฟ้องร้องได้

Participant

ผู้เสียหายมีสิทธิ์มอบอํานาจให้ผู้อื่นแจ้งความร้องทุกข์หรือดําเนินคดีได้อยู่แล้วครับ/ทนายอภิสิทธิ์

กำลังดู 2 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 2 (ของทั้งหมด 2)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้