ค้นหา

ถ้าคนค้ำเคยล้มละลายแต่ปลดแล้วจะสามารถค้ำได้ไหมครับ

• ผู้เขียน
  • กลุ่มสื่อสารองค์กร
    Participant
    กลุ่มสื่อสารองค์กร

ตามหัวข้อเลยครับปลดแล้ว 3 ปีถ้ากู้ซื้อรถยนต์ไฟแนนซ์เค้าจะเช็คคนค้ำไหมครับ

Participant

ถ้าที่ล้มละลาย มันนานหลายปีแล้ว และงานที่คนๆนั้นทำอยู่ปัจจุบัน มั่นคงพอ ผมว่าค้ำได้นะ แต่จะผ่านหรือเปล่า อีกเรื่องนึง

Participant

ทั้งหมดอยู่ที่เจ้าหนี้ ถึงจะยังล้มละลายอยู่ ถ้าเจ้าหนี้ยอมรับก็ค้ำได้เลย

กำลังดู 3 ข้อความ - 1 ผ่านทาง 3 (ของทั้งหมด 3)
  • คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้