ค้นหา

ถามตามปัญหา พื้นที่พูดคุยเกี่ยวกับกฎหมาย

ตอบกลับไปยัง: จองคิวต่อใบขับขี่. แต่ได้คิวหลังวันหมดอายุ ถูกตำรวจเรียกมีความผิดไหมค่ะ?

หน้าแรก » ถามตามปัญหา » กฎหมายบ้านเมือง » จองคิวต่อใบขับขี่. แต่ได้คิวหลังวันหมดอายุ ถูกตำรวจเรียกมีความผิดไหมค่ะ? » ตอบกลับไปยัง: จองคิวต่อใบขับขี่. แต่ได้คิวหลังวันหมดอายุ ถูกตำรวจเรียกมีความผิดไหมค่ะ?

กลุ่มสื่อสารองค์กร
Participant
กลุ่มสื่อสารองค์กร

เหมือนอ่านแว่บๆมาที่ไหนนะ ไม่แน่ใจลองเช็คก่อนนะครับเผื่อข้อมูลผมพลาด
คล้ายๆว่าพวกใบขับขี่ที่หมดอายุช่วงโควิดจนถึงปัจจุบันนี้ และได้ลงทะเบียนต่อใบขับขี่
ขนส่งและทางตำรวจจราจรจะผ่อนผันให้ถึงสิ้นปีนี้ครับ แต่ต้องมีใบขับขี่แสดง
ย้ำว่าเช็คข้อมูลอีกทีนะครับ